A cewar Bey
Bey ɗan wasan kwaikwayo kuma ɗan wasan kwaikwayo na Maroko.[1][2][3][4][5]
Ya ce Bey
| |
---|---|
An haife shi | Ain Taoujdate, MoroccoMaroko
| Mayu 10, 1970 ( )
Ƙasar | Maroko |
Kasancewa ɗan ƙasa | Maroko |
Ayyuka | Mai wasan kwaikwayo, Mai ban dariya |
Ayyuka masu ban sha'awa | Yesu (1999) |
Hotunan fina-finai
gyara sashe- (1999)
- Mutumin da ya sayar da duniya (2009)[6]
- Mata a cikin madubi (2011)
- Hanyar zuwa Kabul (2011)
- Ɗan Allah (2014)
- Gaggawa (2018)[7]
Haɗin waje
gyara sashe- A cewar Bey on IMDb
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Said Bey : "Le monde organise des festivals, et ici on les annule !"". LesEco.ma (in Faransanci). 2020-10-13. Retrieved 2021-11-16.
- ↑ "Said Bey". MUBI (in Turanci). Retrieved 2021-11-16.
- ↑ "Said Bey : J'ai pris deux mois pour lancer "Azma w tfout" par amour pour le pays". Aujourd'hui le Maroc (in Faransanci). Retrieved 2021-11-16.
- ↑ "Vidéo. Tentative de Meurtre de Said Bey: Nouvelles révélations". Le360.ma (in Faransanci). 2018-08-17. Retrieved 2021-11-16.
- ↑ "Rumeur de mort : l'artiste Saïd Bey n'y échappe pas". L'Opinion Maroc - Actualité et Infos au Maroc et dans le monde. (in Faransanci). Retrieved 2021-11-16.
- ↑ "filmnat11". www.ccm.ma. Retrieved 2021-11-16.
- ↑ ":: CENTRE CINEMATOGRAPHIQUE MAROCAIN ::". www.ccm.ma. Retrieved 2021-11-16.