Gentle Jack (an haife shi a shekara ta 1970) ɗan Najeriya ne kuma ɗan wasan kwaikwayo wanda ya yi fice a fina-finai da yawa, yana ba da gudummawa ga ci gaban masana'antar fina-finan Najeriya.[1]

Gentle Jack
Rayuwa
Haihuwa Abonnema, 20 Nuwamba, 1970 (53 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a Jarumi
IMDb nm2203072

Ya taka leda a cikin suna hali a cikin fim Vuga, da aka jera, a watan Agusta 2018 kamar yadda ɗaya daga cikin goma mafi abin tunawa Nijeriya film haruffa na 90s da 2000s ta mujallar Pulse.[2]

Gentle Jack ya kasance a Legas tsawon rayuwarsa. A watan Satumba 2018, ya koma Fatakwal.[1]

  1. 1.0 1.1 Olushola Ricketts (23 September 2018). "Producers can't afford my fee –Gentle Jack". punchng.com. Retrieved 18 November 2018.
  2. Izuzu, Chidumga. "10 memorable Nollywood movie characters of the 1990s & 2000s". Pulse. Retrieved 2018-11-10.

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe