Mur na iya nufin:

Wuraren:

  • Mur (kogin) (ko Mura), kogi ne a tsakiyar Turai
  • Mur, Switzerland, wani gari ne a cikin Vaud da Avenches
  • Mur (Novi Pazar) , babban ƙauye ne a Serbia
  • Mur, wani ɓangare na ƙauyen Murzasichle, Poland
  • Mur, Iran (disambiguation)

Sauran amfani:

Sanya Sakin layi

  • Mur (cuneiform), alamar cuneiform
  • Abun taƙaitaccen Muramic acid
  • mur, lambar ISO 639-3 don yaren Murle, ana magana dashi a Sudan ta Kudu
  • Mur Lafferty (an haife shi a shekara ta 1973), ɗan wasan kwaikwayo na Amurka kuma marubuci
  • Mona Mur, mawaƙan Jamusanci da aka haifa Sabine Bredy a cikin 1960

MUR na iya nufin:

  • Rupee na Mauritius, ta hanyar lambar kudi ta ISO 4217
  • Binciken amfani da magani, sabis na Burtaniya
  • Jami'ar Melbourne Regiment na Sojojin Australiya
  • Michigan United Railways, Amurka, 1906-1924
  • Mouvements Unis de la Résistance, ƙungiyar adawa ta Faransa dake meaiki daga 1943
  • MUR (shipping) , kamfani ne na jigilar kayayyaki na kasa da kasa wanda aka kafa a 1994 kuma yana da hedkwata a Netherlands
  • M.U.R., ƙungiyar adawa ta Lebanon a cikin shekarun 1990
  • Sashen Binciken Laifuka (Russian) na 'Yan sanda na birnin Moscow
  • Ƙungiyar Artistic Ukrainian (Ukrainian), ƙungiyar adabi ta mutanen Ukraine da suka rasa muhallinsu 1945-1948

Dubi kuma gyara sashe

  • Ganuwar (rashin fahimta)
  • Ganuwar (disambiguation)
  • Mura (rashin fahimta)
  • Murre (tsuntsu)