Ahlem Hattab (Arabic; [1] an haife ta a ranar bakwai 7 ga watan Maris, shekarar alif dubu biyu da huɗu 2004) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Tunisia wanda ke taka leda a ɗan wasan gaba na ASF Sousse da ƙungiyar ƙwallon ƙasa ta Tunisia .

Ahlem Hattab
Rayuwa
Haihuwa 7 ga Maris, 2004 (20 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Ayyukan kulob din gyara sashe

Hattab ya buga wa Sousse wasa a Tunisia . [1]

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Hattab ya buga wa Tunisiya kwallo a matakin manya, ciki har da nasarar sada zumunci huɗu da nema 4-0 a kan Hadaddiyar Daular Larabawa a ranar 6 ga Oktoba 2021.[2]

Bayanan da aka ambata gyara sashe

  1. 1.0 1.1 "المنتخب التونسي لكرة القدم النسائية : قائمة اللاعبات المدعوات لمواجهتي الامارتا و الهند". arriadhia.net (in Larabci). 1 June 2021. Retrieved 7 August 2021. Cite error: Invalid <ref> tag; name "a" defined multiple times with different content
  2. "Match Report of Tunisia vs India - 2021-10-04 - FIFA Friendlies - Women - Global Sports Archive". globalsportsarchive.com. Retrieved 2021-11-09.